Lịch thi đấu SEA Games 29 ngày 22/8:
1. Điền kinh (National Stadium, KL Sports City)

  • 14h00: 10 môn phối hợp 100m – VĐV: Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ
  • 14h00: Vòng loại 100m nữ đợt 1 – VĐV: Lê Thị Mộng Tuyền, Lê Tú Chinh
  • 14h50: 10 môn phối hợp – Nhảy xa – VĐV: Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ
  • 15h00: Vòng loại 400m rào nam – Đợt 1 – VĐV: Phan Khắc Hoàng, Quách Công Lịch
  • 15h40: Chung kết đi bộ 20.000m – VĐV Nguyễn Thành Ngưng, Võ Xuân Vĩnh
  • 16h20: 10 môn phối hợp – Đẩy tạ – VĐV: Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ
  • 19h00: 10 môn phối hợp – Nhảy cao – VĐV: Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ
  • 19h10: Chung kết 400m rào nữ – VĐV: Nguyễn Thị Huyền
  • 19h40: Chung kết Ném lao nữ – VĐV: Bùi Thị Xuân
  • 19h50: Vòng loại 800m nam – Đợt 1 – VĐV: Dương Văn Thái, Võ Vũ Linh
  • 20h30: Chung kết 100m nữ
  • 20h40: Chung kết 100m nam
  • 21h00: 10 môn phối hợp – 400m – VĐV:  Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ

2. Bơi (National Aquatic Centre, KL Sports)

  • 08h00 – 08h15: Vòng loại 200m ngửa nữ – VĐV Nguyễn Diệp Phương Trâm, Nguyễn Thị Ánh Viên
  • 08h15 – 08h30: Vòng loại 200m ếch nam – VĐV Nguyễn Hữu Kim Sơn, Phạm Thành Bảo
  • 08h30 – 08h35: Vòng loại 50m ếch nữ – VĐV Vũ Thị Phương An
  • 08h35 – 08h50: Vòng loại 200m bướm nam – VĐV: Hoàng Quý Phước, Nguyễn Ngọc Huynh
  • 08h50 – 09h10: Vòng loại 400m tự do nữ – VĐV: Lê Thị Mỹ Thảo, Nguyễn Thị Ánh Viên
  • 18:00 – 18:10 – Chung kết 200m ngửa nữ
  • 18:10 – 18:20 – Chung kết 200m ếch nam
  • 18:20 – 18:25 – Chung kết 50m ếch nữ
  • 18:55 – 19:05 – Chung kết 200m bướm nam
  • 19:05 – 19:20: Chung kết 400m tự do nữ
  • 19:50 – 20:05: Chung kết 4 x 100m tự do nam

3. Bắn súng (National Shooting Range Centre, Subang)

  • 08:00 – 09:30: Vòng loại 10m súng trường hơi nam – VĐV: Nguyễn Duy Hoàng, Nguyễn Thành Nam
  • 08:00 – 10:00: Vòng loại 25m súng ngắn nữ – VĐV Lê Thị Hoàng Ngọc, Phạm Thị Hà
  • 08:00 – 09:45: Vòng loại 50m súng ngắn nam – VĐV Hoàng Xuân Vinh, Trần Quốc Cường
  • 11:30 – 12:30: Chung kết 25m súng ngắn nữ
  • 12:30 – 13:30: Chung kết 50m súng ngắn nam
  • 13:30 – 14:30: Chung kết 10m súng trường hơi nam

4. Thể dục dụng cụ (MiTEC Hall 9 & 10)

  • 09:30 – 11:45: Chung kết Đơn môn nam: Thể dục tự do, Ngựa vòng Vòng treo – VĐV: Đặng Nam, Đinh Phương Thành, Đỗ Vũ Hưng, Lê Thanh Tùng, Phạm Phước Hưng , Trần Đình Vương
  • 10:15 – 11:45 Chung kết đơn môn nữ: Nhảy chống, Xà lệch

5. Đấu kiếm (MiTEC Hall 6)

  • 09:00 – 10:30: Vòng loại Kiếm 3 cạnh cá nhân nữ – VĐV: Nguyễn Thị Như Hoa, Nguyễn Thị Quyên
  • 11:15 – 12:15: Vòng loại Kiếm liễu cá nhân nam – VĐV: Nguyễn Minh Quang, Nguyễn Quốc Oai
  • 13:00 – 13:30: Tứ kết Kiếm 3 cạnh cá nhân nữ
  • 13:30 – 14:00: Tứ kết Kiếm liễu cá nhân nam
  • 14:30 – 15:00: Bán kết Kiếm 3 cạnh cá nhân nữ
  • 15:00 – 15:30: Bán kết Kiếm liễu cá nhân nam
  • 15:30 – 16:00: Chung kết Kiếm 3 cạnh cá nhân nữ
  • 16:00 – 16:30: Chung kết Kiếm liễu cá nhân nam

6. Bắn cung (Synthetic Turf Field, National Sports Council, KL Sports City)

  • 08:30 – 09:00: Vòng 1/4 Cung 1 dây đồng đội nam nữ – VĐV: 4 Hoàng Văn Lộc, Lộc Thị Đào
  • 09:00 – 09:30: Vòng 1/2 Cung 1 dây đồng đội nam nữ
  • 09:40 – 10:10: HCĐ Cung 1 dây đồng đội nam nữ
  • 10:10 – 10:40: HCV Cung 1 dây đồng đội nam nữ

7. Xe đạp (Putrajaya & Nilai)

  • 09:00 – 10:40: Chung kết Đồng đội nam tính giờ – VĐV Huỳnh Thanh Tùng, Mai Nguyễn Hưng, Nguyễn Trường Tài, Trịnh Đức Tâm

8. Boxing (MiTEC Hall 8)

  • 14:00 – 14:30: Bán kết hạng 46kg – 49kg nam
  • 15:00 – 15:30: Bán kết hạng 52kg – 56kg nam
  • 15:30 – 16:00: Bán kết hạng 60kg – 64kg nam
  • 16:30 – 17:00: Bán kết hạng 75kg – 81kg nam

9. Karatedo (KLCC Hall 1)

  • 08:00 – 09:00: Vòng loại Quyền đơn nữ – VĐV Nguyễn Thị Hằng
  • 09:00 – 10:00: Vòng loại Quyền đơn nam – VĐV Phạm Trường An
  • 10:00 – 11:00: Vòng loại Dưới 50kg nữ – VĐV: Trần Thị Khánh Vy
  • 10:00 – 11:00: Vòng loại Dưới 60kg nam – VĐV: Nguyễn Thanh Duy
  • 13:00 – 14:30: Vòng loại Dưới 68kg nữ – VĐV: Hồ Thị Thu Hiền
  • 13:00 – 14:30: Vòng loại Dưới 67kg nam – VĐV: Nguyễn Văn Nhật
  • 14:30 – 14:45: Chung kết Quyền đơn nữ
  • 14:45 – 15:00: Chung kết Quyền đơn nam
  • 15:00 – 15:15: Chung kết Dưới 50kg nữ
  • 15:15 – 15:30: Chung kết Dưới 60kg nam
  • 15:30 – 15:45: Chung kết Dưới 68kg nữ
  • 15:45 – 16:00: Chung kết Dưới 67kg nam

10. Wushu (KLCC Hall 5)

  • 08:00 – 11:00: Chung kết Nam quyền nam – VĐV: Cao Khắc Đạt
  • 08:00 – 11:00: Chung kết Nam đao + Nam côn nữ – VĐV:  Nguyễn Thục Anh
  • 08:00 – 11:00: Chung kết Thái cực quyền nam – VĐV: Phạm Ngọc Kiên
  • 14:00 – 17:00: Chung kết Thái cực quyền nữ – VĐV: Trần Thị Khánh Ly
  • 14:00 – 17:00: Chung kết Trường quyền nam – VĐV: Trần Xuân Hiệp
  • 14:00 – 17:00: Chung kết Trường quyền nữ – VĐV: Dương Thúy Vi

11. Pentaque (Arena Petanque KL)

  • 08:00 – 13:00: Vòng loại Đơn nữ – VĐV: Nguyễn Thị Thi
  • 08:00 – 13:00: Vòng loại Đơn nam – VĐV: Sơn Khớp
  • 14:00 – 15:30: Bán kết Đơn nữ
  • 14:00 – 15:30: Bán kết Đơn nam
  • 16:00 – 17:30: Chung kết Đơn nữ
  • 16:00 – 17:30: Chung kết Đơn nam

12. Bóng đá

  • 15h00: Bóng đá nữ Việt Nam vs Thái Lan
  • 19h45: Bóng đá nam Việt Nam vs Indonesia

13. Futsal

  • 13h00: Futsal nam Vietnam vs Myanmar
  • 16h00: Futsal nữ Vietnam vs Malaysia

14. Bóng bàn (MiTEC Hall 7)

  • 09:00 – 10:00: Bán kết Đơn nữ – VĐV: Nguyễn Thị Nga
  • 10:00 – 11:00: Bán kết Đơn nam – VĐV: Đinh Quang Linh, Nguyễn Anh Tú
  • 13:00 – 14:00 Đơn nữ Chung kết
  • 18:00 – 19:00 Đơn nam Chung kết

15. Quần vợt (National Tennis Centre, Jalan Tuanku Abdul Halim)

  • 09:00 – 11:00: Vòng 1/16 Đơn nữ – VĐV: Sĩ Bội Ngọc, Trần Thụy Thanh Trúc
  • 11:00 – 13:00: Vòng 1/16 Đơn nam -VĐV: Lý Hoàng Nam, Nguyễn Hoàng Thiên
  • 13:00 – 15:00: Tứ kết Đôi nữ – VĐV: Nguyễn Từ Kim Ngân, Phan Thị Thanh
  • 15:00 – 17:00: Tứ kết Đôi nam – VĐV:  Lê Quốc Khánh, Lý Hoàng Nam, Nguyễn Hoàng Thiên, Phạm Minh Tuấn

16. Billiards & Snooker (KLCC Hall 4)

  • 09:00 – 13:00: Tứ kết Đôi nam English Billiards – VĐV: Nguyễn Thanh Bình & Trần Lê Anh Tuấn
  • 09:00 – 13:00: Vòng loại Đôi nam 9 Ball Pool – VĐV: Dương Quốc Hoàng & Nguyễn Anh Tuấn
  • 09:00 – 13:00: Vòng loại Đơn nữ 9 Ball Pool – VĐV: Bùi Xuân Vàng, Huỳnh Thị Ngọc Huyền
  • 13:00 – 17:00: Bán kết Đôi nam English Billiards
  • 13:00 – 17:00: Vòng loại Đôi nam Snooker – VĐV: Kiều Thiên Khôi, Thái Văn Nam
  • 13:00 – 17:00: Vòng loại Đơn nữ 9 Ball Pool
  • 13:00 – 17:00: Tứ kết Đôi nam 9 Ball Pool
  • 17:00 – 21:00: Tứ kết Đôi nam Snooker
  • 17:00 – 21:00: Vòng loại Đơn nữ 9 Ball Pool
  • 17:00 – 21:00: Tứ kết Đôi nam 9 Ball Pool

17. Cầu lông

  • 08:00 – 12:00: Tứ kết Đồng đội nữ Singapore vs Vietnam
  • 14:00 – 18:00: Tứ kết Đồng đội nam Thái Lan vs Việt Nam

18. Golf

  • 06:30 – 12:25: Đơn nam – VĐV: Đỗ Lê Gia Đạt, Nguyễn Hùng Dũng, Nguyễn Phương Toàn, Trương Chí Quân
  • 07:30 – 13:15: Đơn nữ – VĐV: Đoàn Xuân Khuê Minh, Hanako Kawasaki, Nguyễn Thảo My

19. Bowling

  • 09:00 – 13:00: Đôi nam nữ – VĐV: Cao Thị Mộng Châu, Hà Diệu Hương, Nguyễn Thành Phố, Nguyễn Thị Ngọc Yến, Nguyễn Thị Thu Huyền, Nguyễn Trọng Hiếu, Phạm Gia Phú, Phạm Hoàng Phúc, Trần Minh Bình
  • 13:30 – 17:30: Đôi nam nữ

20. Hockey

  • 15:30 – 16:30: Singapore vs Việt Nam
http://liverpoolfc-talk.com/wp-content/uploads/2017/08/img_6944-3-0718575.jpghttp://liverpoolfc-talk.com/wp-content/uploads/2017/08/img_6944-3-0718575-150x150.jpgadminTin tức Sea Games 29lich thi dau sea games,lich thi dau sea games 29
Lịch thi đấu SEA Games 29 ngày 22/8: 1. Điền kinh (National Stadium, KL Sports City) 14h00: 10 môn phối hợp 100m - VĐV: Bùi Văn Sự, Nguyễn Văn Huệ 14h00: Vòng loại 100m nữ đợt 1 - VĐV: Lê Thị Mộng Tuyền, Lê Tú Chinh 14h50: 10 môn phối...